django - en to ta translation catalogue (396 entries)

en: 
    <p class="help">To install bookmarklets, drag the link to your bookmarks
    toolbar, or right-click the link and add it to your bookmarks. Now you can
    select the bookmarklet from any page in the site.  Note that some of these
    bookmarklets require you to be viewing the site from a computer designated
    as "internal" (talk to your system administrator if you aren't sure if
    your computer is "internal").</p>
ta: 
    <p class="help"> புத்தக குறியீடுகளை நிறுவ இந்த இணைப்பினை புத்தகக்குறியீட்டுப் 
    பட்டைக்கு இழுக்கவும். அல்லது வலது கிிளிக செய்து புத்தகக்குறியீடுகளில் சேர்க்கவும். 
     இனி தளத்தில் எந்தப் பக்கத்தில் இருந்தும் புத்தகக்குறியீட்டினை தேர்வுசெய்ய முடியும். 
     நீங்கள் இந்த தளத்தை  "internal" என  குுறிக்கப்பட்ட கணிணியில் இருந்து மட்டுமே 
     ஒருசில புத்தகக்குறிகளை செயல்படுத்தமுடியும்
      உங்களுக்கு, கணிணி  "internal" என உறுதி செய்ய கணிணிமேளாலரை அணுகவும்.</p>

en:  By %(title)s
ta: %(title)s ஆல்

en: "%(attr)s" on line %(line)s is an invalid attribute. (Line starts with "%(start)s".)
ta: வரி %(line)s இல் உள்ள  "%(attr)s" என்பது தவறான பண்பாகும.( வரி,"%(start)s"வுடன் துவங்குகின்றது)

en: "<%(tag)s>" on line %(line)s is an invalid tag. (Line starts with "%(start)s".)
ta: வரி %(line)s இல் உள்ள "<%(tag)s>" என்பது தவறான ஒட்டாகும் .( வரி,"%(start)s"வுடன் துவங்குகின்றது)

en: %(optname)s with this %(fieldname)s already exists.
ta: %(fieldname)s உடன் உள்ள %(optname)s உயிருடன உள்ளது

en: %(score)d rating by %(user)s
ta: %(user)s ஈட்டய %(score)d

en: <h3>By %s:</h3>
    <ul>
ta: <h3> %s ஆல்:</h3>
    <ul>

en: A tag on line %(line)s is missing one or more required attributes. (Line starts with "%(start)s".)
ta: வரி %(line)s இல் உள்ள ஒட்டு இன பண்புகள்  தேவைப்படுகின்றன.(வரி,"%(start)s" வுடன் துவங்குகின்றது)

en: A valid URL is required.
ta: முறையான இணையதள முகவறி தேவை

en: Action
ta: செயல்

en: Add
ta: சேர்

en: Add %(name)s
ta: %(name)s சேர்

en: Add %s
ta: %s யை சேர்

en: Added %s.
ta: %s சேர்க்கப்பட்டுள்ளது.

en: All
ta: அணைத்தும்

en: All dates
ta: அனைத்து தேதியும்

en: Anonymous users cannot vote
ta: அடயாள்ம் இல்லாத பயனாளறால் வாக்களிக்க முடியாது

en: Any date
ta: எந்த தேதியும்

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: Are you sure you want to delete the %(object_name)s "%(object)s"? All of the following related items will be deleted:
ta: நீங்கள் இந்த "%(object)s" %(object_name)s நீக்குவதில் நிச்சயமா?தொடர்புடைய மற்றவையும் நீக்கப்படும்.

en: Are you sure?
ta: உறுதியாக சொகிறீர்களா?

en: As above, but opens the admin page in a new window.
ta: மேளாலர் பக்கத்தை முன்பு கண்டதுபோல், ஆனால் புதிய சாளரத்தில் திறக்கிறது.

en: Aug.
ta: ஆக.

en: August
ta: ஆகஸ்டு

en: Badly formed XML: %s
ta: முறைப்படுத்தப்படாத XML: %s

en: Bengali
ta: பெங்காலி

en: Bookmarklets
ta: புத்தகக்குறிகள்

en: Boolean (Either True or False)
ta: பூலியன் (சரி அல்லது தவறு)

en: Boolean (Either True, False or None)
ta: இலக்கு முறை (சரி, தவறு அல்லது ஒன்றும் இல்லை)

en: Brazilian
ta: பிரேசிலியன்

en: Change
ta: மாற்று

en: Change %s
ta: %s யை மாற்று

en: Change history: %s
ta: வரலாற்றை மாற்று: %s

en: Change my password
ta: கடவுச் சொல்லை மாற்றவும்

en: Change password
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்று

en: Change:
ta: மாற்று:

en: Changed %s.
ta: %s மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: Check this box if the comment is inappropriate. A "This comment has been removed" message will be displayed instead.
ta: குறிப்பு செரியாக இல்லையென்றால் இந்த் பெட்டியில் குறியிடவும். இதற்கு பதிலாக "இந்த குறிப்பு நீக்கபட்டது" காண்பிக்கபடும்.

en: Comma-separated integers
ta: கமாவாள் பிரிக்கப்பட்ட முழு எண்

en: Comment:
ta: விவரம்:

en: Confirm password:
ta: கடவுச்சொல் மாற்றத்தை உறுதிப்படுத்து:

en: Content object
ta: பொருள் அடக்க object

en: Could not retrieve anything from %s.
ta: %s இருந்து எதுவும் எடுக்க முடியவில்லை

en: Currently:
ta: தற்போது:

en: Czech
ta: செக்

en: DATETIME_FORMAT
ta: தேதிநேர வடிவம்

en: DATE_FORMAT
ta: தேதி வடிவம்

en: DATE_WITH_TIME_FULL
ta: தேதியும் முழு நேரமும்

en: Danish
ta: டேனிஷ்

en: Date (with time)
ta: தேதி (நேரமுடன்)

en: Date (without time)
ta: தேதி (நேரமில்லாமல்)

en: Date/time
ta: தேதி/நேரம்

en: Date:
ta: தேதி:

en: Dec.
ta: டிச.

en: December
ta: டிசம்பர்

en: Decimal number
ta: புள்ளி எண்கள்

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Deleted %s.
ta: %s அழிக்கப்பட்டது.

en: Deleting the %(object_name)s '%(object)s' would result in deleting related objects, but your account doesn't have permission to delete the following types of objects:
ta: இந்த '%(object)s' இல் %(object_name)s நீக்குவது தொடர்புடைய மற்றவற்றையும் நீக்கும். ஆனால் அதற்கு உங்களுக்கு  உரிமையில்லை

en: Designates whether the user can log into this admin site.
ta: பயனர், 'மேலாளலர்' பக்கத்தில் நுழை்ழைவதை முடிவு செய்கிறது

en: Django administration
ta: டிஜாங்ஙோ நிர்வாகம்

en: Django site admin
ta: டிஜாங்ஙோ தள நிர்வாகி

en: Documentation
ta: ஆவணமாக்கம்

en: Documentation bookmarklets
ta: ஆவணமாக்கக் குறியீடு

en: Documentation for this page
ta: இந்த பக்கத்திற்கான ஆவணம்

en: Duplicate values are not allowed.
ta: போலியான மதிப்புகள் அனுமதி இல்லை

en: Dutch
ta: டச்சு

en: E-mail address
ta: மின் அஞ்சல்

en: E-mail address:
ta: மின்அஞ்சல் முகவரி:

en: Edit this object (current window)
ta: இதை திருத்துக (தற்போதைய சாளரம்)

en: Edit this object (new window)
ta: இதை திருத்துக. (புதிய சாளரம்)

en: Empty values are not allowed here.
ta: காலியான மதிப்புக்கள் அனுமதி இல்லை

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: Ensure your text is less than %s character.
ta: உங்கள் உரை %s ஐ விட குறைவான எழுத்துக்களை உடையதென உறுதி செய்து கொள்ளுங்கள்

en: Enter a positive number.
ta: ஒரு நேர்க்குறி எண்ணை எழுதவும்

en: Enter a valid U.S. state abbreviation.
ta: முறையான U.S மாநில பெயர் சுருக்கம் எழுதவும்ழுதவும்

en: Enter a valid date in YYYY-MM-DD format.
ta: வவவவ-மாமா-நாநா என்ற அமைப்பில் உள்ள முறையான தேதி மட்டுமே எழுதவும்

en: Enter a valid date/time in YYYY-MM-DD HH:MM format.
ta: வவவவ-மாமா-நாநா மம-நிநி என்ற அமைப்பில் உள்ள முறையான தேதி/நேரம் மட்டுமே எழுதவும்

en: Enter a valid e-mail address.
ta: முறையான e முகவரிகள்் மட்டும் எழுதவும்

en: Enter a valid filename.
ta: முறையான கோப்புப் பெயரை எழுதவும்

en: Enter a valid time in HH:MM format.
ta: மம-நிநி என்ற அமைப்பில் உள்ள முறையான நேரம் மட்டுமே எழுதவும்

en: Enter a whole number between -32,768 and 32,767.
ta: -32,768 மற்றும் 32,767 கு நடுவில் ஒரு முழு எண்ணை எழுதவும்

en: Enter a whole number between 0 and 32,767.
ta: 0 மற்றும் 32,767 கு நடுவில் ஒரு முழு எண்ணை எழுதவும்

en: Enter a whole number.
ta: முழு எண் மட்டுமே எழுதவும்

en: Enter only digits separated by commas.
ta: காற்புள்ளிகளால் தனிமைப்படுத்திய இலக்கஙகள மட்டும் எழுதவும்

en: Enter valid e-mail addresses separated by commas.
ta: காற்புள்ளிகளால் தனிமைப்படுத்திய முறையான e முகவரிகள்் மட்டும் எழுதவும்

en: Example: '/about/contact/'. Make sure to have leading and trailing slashes.
ta: உதாரணம்: '/about/contact/'. முன்னும் பின்னும் '/' உள்ளதை உறுதி செய்க.

en: Example: 'flatpages/contact_page'. If this isn't provided, the system will use 'flatpages/default'.
ta: உதாரணம்  'flatpages/contact_page'. இது இல்லையெனில் 'flatpages/default' என்பதே பயன்படுத்தப்படும்.ப்படும்.

en: Feb.
ta: பிப்.

en: February
ta: பிப்ரவரி

en: Feel free to change this password by going to this page:
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்றியமைக்க நீங்கள் இந்த பக்கத்திற்கு தாராளமாக போகலாம்.

en: File path
ta: கோப்ப்பு பாதை

en: Flag by %r
ta: %r ஆல் குறிக்கப்பட்டது

en: Forgotten your password?
ta: கடவுச்சொல்லை மறந்துவிட்டீரா?

en: Forgotten your password? Enter your e-mail address below, and we'll reset your password and e-mail the new one to you.
ta: கடவுச்சொல்லை  மறந்து விட்டால்உங்களது மின்னஞ்சல்  முகவரியை உள்ளிடுகஅதன் பிறகு உங்கள் கடவுச்சொல்  மாற்றியமைக்கப்பட்டு உங்களது மின்னஞ்சல்  முகவரிக்கு அனுப்பப்படும்

en: French
ta: ப்ரென்சு

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Galician
ta: கலீஷீயன்

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: Go
ta: செல்

en: Greek
ta: கிரேக்கம்

en: Groups
ta: குழுக்கள்

en: Have you <a href="/password_reset/">forgotten your password</a>?
ta: நீங்கள் தங்களது கடவுச்சொல்லை  <a href="/password_reset/"> மறந்து விட்டீர்களா?

en: Hebrew
ta: ஹீப்ரு

en: History
ta: வரலாறு

en: Hold down "Control", or "Command" on a Mac, to select more than one.
ta: Mac இல், ஒன்றுக்கு மேற்பட்டவற்றை தேர்வு செய்ய "Control" அல்லது "Command" ஐ அழுத்தவும்

en: Home
ta: வீடு

en: Hungarian
ta: ஹங்கேரியன்

en: IP address
ta: ip விலாசம்

en: Icelandic
ta: ஐஸ்லான்டிக்

en: If this is checked, only logged-in users will be able to view the page.
ta: இது தெரிவு செய்யப்பட்டிருந்தால், உள்நுழைந்த பயனர்கள் மட்டுமே இந்தப் பக்கத்தை பார்க்க முடியும்.

en: Important dates
ta: முக்கியமான தேதிகள்

en: In addition to the permissions manually assigned, this user will also get all permissions granted to each group he/she is in.
ta: பயனர் தனது அனுமதிகளோடு ,தான் உள்ள குழுவினது அனுமதிகளைையும் பெறுவார்.

en: Integer
ta: முழு எண்

en: Invalid URL: %s
ta: முறைப்படுத்தப்படாத இணையதள முகவறி: %s

en: Invalid comment ID
ta: செல்லாத குறிப்பு ID

en: Italian
ta: இத்தாலியன்

en: Jan.
ta: ஜன.

en: January
ta: ஜனவரி

en: Japanese
ta: ஜப்பானிய

en: July
ta: ஜூலை

en: Jumps to the admin page for pages that represent a single object.
ta: ஒரே object-ஐ குறிக்கும் பக்கங்களைக் காண மேலாளர் பக்கத்திற்கு செல்க.

en: Jumps you from any page to the documentation for the view that generates that page.
ta: எந்த ஒரு பக்கத்திலிருந்தும் ஆவணப்பக்கத்தை பார்வையிடுதல், அந்த பக்கத்தை உருவாக்குகிறது.

en: June
ta: ஜூன்

en: Line breaks are not allowed here.
ta: வரி உடைவுகள் அனுமதி இல்லை

en: Log in
ta: உள்ளே போ

en: Log in again
ta: மீண்டும் உள்ளே பதிவு செய்யவும்

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Looks like your browser isn't configured to accept cookies. Please enable cookies, reload this page, and try again.
ta: உங்களுடைய உலாவி தற்கால நிரல்களை அணுமதிக்காதவாறு உள்ளமைக்கப் பட்டவாறு தெரிகிறது. தயவுசெய்து தற்காலிக நிரலை செயல்பட செய்து, பக்கத்தை மறுபடி உள்ள்வாங்கவும்.

en: Lowercase letters are not allowed here.
ta: சிறிய ய எழுத்துகளுக்கு இங்கு அனுமதி இல்லை

en: Make sure your uploaded file is at least %s bytes big.
ta: மேல்ஏற்று செய்யப்பட்ட கோப்பு குறைந்தபட்சம்  %s  பைட்டுகள் உள்ளனவா என சரி பார்க்கவும்

en: Make sure your uploaded file is at most %s bytes big.
ta: மேல்ஏற்று செய்யப்பட்ட கோப்பு அதிகபட்சம்  %s  பைட்டுகள் உள்ளனவா என சரி பார்க்கவும்.

en: March
ta: மார்ச்

en: May
ta: மே

en: Models available in the %(name)s application.
ta: செயலியில் கிடைக்கக் கூடிய  %(name)s  மாதிரிகள்

en: Moderator deletion by %r
ta: மட்டொறுத்தால் நீக்கப்பட்டது %r

en: Monday
ta: திங்கள்

en: My Actions
ta: எனது செயல்கள்

en: New password:
ta: புதிய கடவுச்சொல்:

en: No
ta: இல்லை

en: No fields changed.
ta: எந்த புலமும் மாறவில்லை.

en: No voting for yourself
ta: உங்களை நீங்களே தேர்வு செய்து கொள்ள முடியாது

en: Non-numeric characters aren't allowed here.
ta: எண் வடிவமில்லாத எழுத்துக்கள் அனுமதி இல்லை

en: None available
ta: எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Norwegian
ta: நார்வீசியன்

en: Nov.
ta: நவ.

en: November
ta: நவம்பர்

en: Oct.
ta: அக்.

en: October
ta: அக்டோபர்

en: Old password:
ta: பழைய கடவுச்சொல் :

en: One or more %(fieldname)s in %(name)s:
ta: %(name)s ல் உள்ள %(fieldname)s:

en: One or more %(fieldname)s in %(name)s: %(obj)s
ta: %(name)s ல் உள்ள %(fieldname)s: %(obj)s

en: One or more of the required fields wasn't submitted
ta: ஒன்று அல்லது ஒன்றிற்கு மேற்ப்பட்ட புலங்கள் சமற்பிக்கப்படவில்லை

en: Only POSTs are allowed
ta: POSTகளுக்கு மட்டும் அனுமதி உண்டு

en: Only alphabetical characters are allowed here.
ta: அகர வரிசை எழுத்துக்கள் மட்டுமே அனுமதி உன்டு

en: Optional
ta: விருப்பத்தேர்வு

en: Order:
ta: வரிசைப்படுத்து

en: Ordering
ta: வரிசைப்படுத்துதல்

en: Page not found
ta: பக்கத்தை காணவில்லை

en: Password change
ta: கடவுச்சொல் மாற்றம்

en: Password change successful
ta: கடவுச்சொல் மாற்றம் வெற்றி

en: Password reset
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்றியமை

en: Password reset successful
ta: கடவுச்சொல் மாற்றியமைத்தல் வெற்றி

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Past 7 days
ta: கடந்த 7 நாட்களில்

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Personal info
ta: தனிப்பட்ட விவரம்

en: Phone number
ta: தொலைபேசி எண்

en: Phone numbers must be in XXX-XXX-XXXX format. "%s" is invalid.
ta: தொலைபேசி எண்கள் XXX-XXX-XXXX என்ற அமைப்பில் இருக்க வேண்டும். "%s" என்பது முறையள்ள

en: Please close the unclosed %(tag)s tag from line %(line)s. (Line starts with "%(start)s".)
ta:  %(line)s கோடு லிருந்து மூடாத %(tag)s டாகை மூடு. ( வரி,"%(start)s"வுடன் துவங்குகின்றது)

en: Please correct the error below.
ta: கீழே உள்ள தவறுகளைத்திருத்து

en: Please enter a correct username and password. Note that both fields are case-sensitive.
ta: தயவுசெய்து சரியான பயனர்பபெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்லை உள்ள்ளிடவும். இரண்டும் எழுத்துவகையை சார்ந்தது.

en: Please enter a valid %s.
ta: தயவு செய்து முறையான %s எழுதவும்

en: Please enter a valid IP address.
ta: தயவு செய்து முறையான ஐ.பி முகவறி மட்டும் எழுதவும்

en: Please enter a valid decimal number with at most %s decimal place.Please enter a valid decimal number with at most %s decimal places.
ta: அதிகபட்சம் %s புள்ளி இடம் ள் உள்ள பதின்ம எண்ை  நுழைஅதிகபட்சம் %s புள்ளி இடங்கள் உள்ள பதின்ம எண்ை  நுழை

en: Please enter a valid decimal number with at most %s total digit.Please enter a valid decimal number with at most %s total digits.
ta: அதிகபட்சம் %s எண்ணை உள்ள பதின்ம எண்ணை நுழை.அதிகபட்சம் %s எண்கள் உள்ள பதின்ம எண்ணை நுழை.

en: Please enter a valid decimal number.
ta: தயவுசெய்து முறையான பதின்ம எண்ணை நழைக்கcவும்

en: Please enter both fields or leave them both empty.
ta: தயவு செய்து இரு்புலங்கலையும்ும் நிரப்பவும்; அல்லது இரண்டையும் காலியாக விடவும்

en: Please enter something for at least one field.
ta: தயவு செய்து ஒரு புலத்திலாவது ஏதாவது எழுதவும்

en: Please enter valid %(self)s IDs. The value %(value)r is invalid.Please enter valid %(self)s IDs. The values %(value)r are invalid.
ta: தயவு செய்து முறையான %(self)s அடையாளங்களை எழுதவும். %(value)r என்ற மதிப்பு முறையானதல்ல. தயவு செய்து முறையான %(self)s அடையாளங்களை எழுதவும். %(value)r என்ற மதிப்புகள் முறையானதல்ல.

en: Please enter your old password, for security's sake, and then enter your new password twice so we can verify you typed it in correctly.
ta: பாதுகாப்பு காரணங்களுக்காக , முதலில் உங்களது பழைய கடவுச்சொல்லை உள்ளிடுக. அதன் பிறகு புதிய கடவுச்சொல்லை இரு முறை உள்ளிடுக.  இது உங்களது உள்ளிடுதலை சரிபார்க்க உதவும்.

en: Please log in again, because your session has expired. Don't worry: Your submission has been saved.
ta: தயவுசெய்து மறுபடியும் புகுபதிவு செய். ஏனென்றாள் காலம் முடிவடைந்தவு. கவலை படவேண்டாம்: உங்களுடைய அணுப்புதல் சேமிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Post a photo
ta: புகைப்படத்தை அணுப்பு

en: Posted by %(user)s at %(date)s
    
    %(comment)s
    
    http://%(domain)s%(url)s
ta: %(user)s ஆல் %(date)s இல் அளிக்கப்பட்டது 
    
    %(comment)s
    
    http://%(domain)s%(url)s

en: Preview comment
ta: குறிப்பை முன்னேற்றமிடு

en: Ratings
ta: விகிதம்

en: Recent Actions
ta: தற்போதைய செயல்கள்

en: Relation to parent model
ta: ஆதி மாதிரிக்கு தொடர்புடையது

en: Required
ta: தேவைப்படுகிறது

en: Reset my password
ta: எனது கடவுச்சொல்லை மாற்றியமை

en: Romanian
ta: ரோமானியன்

en: Russian
ta: ரஷ்யன்

en: Saturday
ta: சனி

en: Save
ta: சேமி

en: Save and add another
ta: சேமித்து இன்னுமொன்றைச் சேர்

en: Save and continue editing
ta: சேமித்து மாற்றத்தை தொடருக

en: Save as new
ta: புதியதாக சேமி

en: Select %s
ta: %s யை தேர்ந்தெடு

en: Select %s to change
ta: %s யை மாற்ற தேர்ந்தெடு

en: Select a valid choice; '%(data)s' is not in %(choices)s.
ta: முறையான விருப்பத்தை தேர்வு செய்யவும்; '%(data)s என்பது %(choices)s இல் இல்லை

en: Separate multiple IDs with commas.
ta: பன்மையிலுள்ள அடையாளங்களை காற்புள்ளிகளால் பிரிக்கவும்

en: Sept.
ta: செப்.

en: September
ta: செப்டம்பர்

en: Serbian
ta: செர்பியன்

en: Server Error <em>(500)</em>
ta: சேவையகம் பிழை<em>(500)</em>

en: Server error
ta: சேவகன் பிழை

en: Server error (500)
ta: சேவையகம் தவறு(500)

en: Show object ID
ta: object ID-ஐ காட்டு

en: Shows the content-type and unique ID for pages that represent a single object.
ta: ஒரே object-ஐ குறிக்கும் பக்கங்களின் பொருளடக்க வகை மற்றும் unique ID-ஐ   காட்டுகிறது.

en: Simplified Chinese
ta: எளிய சீன மொழி

en: Site administration
ta: இணைய மேளான்மை

en: Slovak
ta: சுலோவாக்

en: Slovenian
ta: ஸ்லோவேனியன்

en: Some text starting on line %(line)s is not allowed in that context. (Line starts with "%(start)s".)
ta: வரி %(line)s இல் உள்ள  சில உரைகள் இருப்பதற்கு அனுமதி இல்லை.( வரி,"%(start)s"வுடன் துவங்குகின்றது)

en: Somebody tampered with the comment form (security violation)
ta: எவறோ குரிப்புறையை செதப்படுத்திவிட்டாற்கள் (பாதுகாப்பு மீறல்)

en: Spanish
ta: ஸ்பானிஷ்

en: String (up to %(maxlength)s)
ta: உரை (%(maxlength)s வரைக்கும்)

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Swedish
ta: சுவிடிஷ்

en: TIME_FORMAT
ta: நேரத்தின் அமைப்பும்

en: Text
ta: உரை

en: Thanks for spending some quality time with the Web site today.
ta: வலைத்தளத்தில் உங்களது பொன்னான நேரத்தை செலவழித்தமைக்கு மிகுந்த நன்றி

en: Thanks for using our site!
ta: எங்களது வலைத்தளத்தை பயன் படுத்தியதற்கு மிகுந்த நன்றி

en: The "%(attr)s" attribute on line %(line)s has an invalid value. (Line starts with "%(start)s".)
ta: வரி %(line)s இல் உள்ள "%(attr)s"  பண்பின் மதிப்பு தவறானது.(வரி "%(start)s" இருந்து ஆரம்பம்)

en: The %(name)s "%(obj)s" was added successfully.
ta: %(name)s "%(obj)s" வெற்றிகரமாக சேர்க்கப்பட்டது.

en: The %(name)s "%(obj)s" was added successfully. You may edit it again below.
ta: %(name)s "%(obj)s" வெற்றிகரமாக சேர்க்கப்பட்டுள்ளது. நீங்கள் கீழே தொகுக்க முடியும்.

en: The %(name)s "%(obj)s" was changed successfully.
ta:  %(name)s "%(obj)s" வெற்றிகரமாக மாற்றப்பட்டது.

en: The %(name)s "%(obj)s" was deleted successfully.
ta: %(name)s "%(obj)s" வெற்றிகரமாக அழிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: The %(site_name)s team
ta: இந்த %(site_name)s -இன்  குழு

en: The URL %(url)s returned the invalid Content-Type header '%(contenttype)s'.
ta: வலைமனை %(url)s என்பது செல்லாத உள்ளடக்க-வகை தலைப்பான  '%(contenttype)s' ஐ திருப்பி தந்துள்ளது.

en: The URL %s does not point to a valid QuickTime video.
ta: %s என்ற இணையதள முகவறி முறையான குயிக் டைம் படக்காட்சியைச் சுட்டவில்லை

en: The URL %s does not point to a valid image.
ta: %s என்ற இணையதள முகவறி சறியான படத்தைச் சுட்டவில்லை

en: The URL %s is a broken link.
ta: %s என்ற இணையதள முகவறி உடைந்துள்ளது

en: The comment form didn't provide either 'preview' or 'post'
ta: குறிப்பு படிவம் முன்னோட்டம் அல்லது பிற்பட்டதை வழங்கவில்லை.

en: The comment form had an invalid 'target' parameter -- the object ID was invalid
ta: குறிப்புறை படிவத்தில் முறையான இலக்கு அளவுருக்க இல்லை -- object ID முறையானதாக இல்லை

en: The format for this field is wrong.
ta: புலனுடைய அமைப்பு தவறு

en: The submitted file is empty.
ta: சமர்பிக்கப் பட்ட கோப்பு காலியாக உள்ளது

en: There's been an error. It's been reported to the site administrators via e-mail and should be fixed shortly. Thanks for your patience.
ta: தவறு ஏற்பட்டுள்ளதுவலைத்தள நிர்வாகிக்கு மின்னஞ்சல் அனுப்பப்பட்டுள்ளது. விரைவில் சரி செய்யப்படும். உங்க்ளது பொறுமைக்கு நன்றி

en: This can be either an absolute path (as above) or a full URL starting with 'http://'.
ta: இது முழுமையான பாதையாக (மேலே உள்ளது போல) அல்லது  "http"//" என தொடங்கும் வலை  முகவரியாக இருக்கலாம்.

en: This comment was flagged by %(user)s:
    
    %(text)s
ta: இந்த குறிப்பு %(user)s ஆல் குறிக்கபட்டது:
    
    %(text)s

en: This comment was posted by a sketchy user:
    
    %(text)s
ta: முழுமையான விவரஙகளை அளிக்காத பயனாளறால் கொடுக்கப்பட்டது:
    %(text)s

en: This comment was posted by a user who has posted fewer than %(count)s comment:
    
    %(text)sThis comment was posted by a user who has posted fewer than %(count)s comments:
    
    %(text)s
ta: %(count)s குறைவாக அளித்த பயனாளரால் இந்த குரிப்பை அள்த்தபடது:
    
    %(text)s%(count)s குறைவாக அளித்த பயனாளரால் இந்த குரிப்பை அள்த்தபடது:
    
    %(text)s

en: This field cannot be null.
ta: இந்த புலம் காலியாக இருக்கக் கூடாது

en: This field is invalid.
ta: இந்த புலம் செல்லாது.

en: This field is required.
ta: இந்த  புலத்தில் மதிப்பு தேவை

en: This field must be given if %(field)s is %(value)s
ta: %(field)s, %(value)s ஆக இருந்தால் இன்த புலம் இருக்க வேண்டும்

en: This field must be given if %(field)s is not %(value)s
ta: %(field)s, %(value)s ஆக இல்லை என்றால் இன்த புலம் இருக்க வேண்டும்

en: This field must match the '%s' field.
ta: இந்த புலம் %s என்ற புலத்துடன் ஒத்திறுக்க வேண்டும்

en: This month
ta: இந்த மாதம்

en: This object doesn't have a change history. It probably wasn't added via this admin site.
ta: இந்த பொருள் மாற்ற வரலாற்றில் இல்லைஒரு வேளை நிர்வாகத்தளத்தின் மூலம் சேர்க்கப்படாமலிருக்கலாம்

en: This rating is required because you've entered at least one other rating.
ta: மற்றொரு தரவரிசை அளிக்க்பட்டதால் இந்த தரவரிசை தேவைப்படுகிறது.

en: This should be an absolute path, excluding the domain name. Example: '/events/search/'.
ta: இது ஒரு முழுமையான பாதையாக இருக்கவேண்டும். இணையத்தளப்பெயராக இருக்கக்கூடாது. உதாரணம்:'/events/search/'.

en: This value can't be comprised solely of digits.
ta: இந்த மதிப்பு இலக்கங்கள் மட்டுமே கொண்டதாக இருக்க கூடாது

en: This value must be a power of %s.
ta: இந்த மதிப்பு %s இன் அடுக்காக இருக்க வேன்டும்

en: This value must be an integer.
ta: இந்த மதிப்பு முழுவெண்ணாக இருக்க வேண்டும

en: This value must be either True or False.
ta: இந்த மதிப்பு சரி அல்லது தவறாக இருக்க வேண்டும்

en: This value must contain only letters, numbers and underscores.
ta: இந்த மதிப்பு எழுத்துகள் எண்கள் அன்டர்ஸ்கோர் மற்றும் உள்ளடக்க வேண்டும்

en: This value must contain only letters, numbers, underscores, dashes or slashes.
ta: இந்த மதிப்பு எழுத்துகள் எண்கள் அன்டர்ஸ்கோர் டஷ் அல்லது சலஷ் மற்றும் உள்ளடக்க வேண்டும்

en: This year
ta: இந்த வருடம்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Time
ta: நேரம்

en: Time:
ta: நேரம்:

en: Today
ta: இண்று

en: Traditional Chinese
ta: மரபு சீன மொழி

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: U.S. state (two uppercase letters)
ta: U.S. மாநிலம் (இரண்டு மேல் எழுத்துவகை எழுத்து)

en: Ukrainian
ta: உக்ரேனியன்

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Upload a valid image. The file you uploaded was either not an image or a corrupted image.
ta: முறையான படம் மட்டுமே பதிவேற்றம் செய்யவும். நீங்கள் பதிவேற்றம் செய்த கோப்பு படம் அள்ளாத அள்ளது கெட்டுப்போன கோப்பாகும்

en: Uppercase letters are not allowed here.
ta: பெரிய எழுத்துகளுக்கு இங்கு அனுமதி இல்லை இல்லை.

en: Use '[algo]$[salt]$[hexdigest]'
ta: பயன்படுத்து '[algo]$[salt]$[hexdigest]'

en: User
ta: பயனர்

en: Username:
ta: பயணர் பெயர்:

en: Usernames cannot contain the '@' character.
ta: பயனர் பெயர் '@' குறியீட்டை கொண்டிருக்க முடியாது.

en: Valid HTML is required. Specific errors are:
    %s
ta: முறையான இணையதள முகவறி தேவை. குறிப்பிடத்தக்கத் தவறுகளாவன:
    %s

en: View on site
ta: தள்த்தில் பார்

en: Watch your mouth! The word %s is not allowed here.
ta: வார்த்தைகளை அளன்து பேசுங்கள். %s என்ற வார்த்தை இங்கு அனுமதி இல்லை

en: We're sorry, but the requested page could not be found.
ta: நீங்கள் விரும்பிய பக்கத்தை காண இயலவில்லை. அதற்காக வருந்துகிறோம்.

en: We've e-mailed a new password to the e-mail address you submitted. You should be receiving it shortly.
ta: கடவுச்சொல்லை  மறந்து விட்டால்உங்களது மின்னஞ்சல்  முகவரியை உள்ளிடுகபுதிய கடவுச்சொல்  உங்களது மின்னஞ்சல்  முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது. விரைவில் அது உங்களுக்கு கிடைக்கும்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Welcome,
ta: நல்வரவு,

en: Welsh
ta: வெல்ஸ்

en: XML text
ta: XML உரை

en: Yes
ta: ஆம்

en: Yes, I'm sure
ta: ஆம் எனக்கு உறுதி

en: You don't have permission to edit anything.
ta: உங்களுக்கு மாற்றுவதற்கு உரிமையில்லை

en: You may add another %s below.
ta: நீங்கள் மற்ற %s யை கீழே சேர்க்க முடியும்.

en: You may edit it again below.
ta: நீங்கள் மறுபடியும் தொகுக்க முடியும்.

en: You're receiving this e-mail because you requested a password reset
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்றியமைக்க நீங்கள் கேட்டதனால் உங்களுக்கு இந்த மின்னஞ்சல் அனுப்பப்பட்டுள்ளது

en: Your Web browser doesn't appear to have cookies enabled. Cookies are required for logging in.
ta:  உங்கள் இணைய உலாவியில்  குக்கிகள்  செயலாக்கம் பெறவில்லை. உள்நுழைவதற்க்கு குக்கிகள் அவசியம்.

en: Your e-mail address is not your username. Try '%s' instead.
ta: உன்கள் மிண்அஞ்சள் முகவரிஉங்கள் பயனர் பெயர் இல்லை. '%s'  யை முயற்ச்சி செய்யவும்.

en: Your name:
ta: உங்கள்பெயர்:

en: Your new password is: %(new_password)s
ta: உங்களது  புதிய  கடவுச்சொல் : %(new_password)s

en: Your password was changed.
ta: உங்கள் கடவுச்சொல் மாற்றப் பட்டுள்ளது

en: Your username, in case you've forgotten:
ta: உங்களது பயனாளர் பெயர், (நீங்கள் மறந்திருந்தால் ):

en: action flag
ta: செயர்குறி

en: action time
ta: செயல் நேரம்

en: active
ta: செயல்படும்

en: and
ta: மற்றும்

en: approved by staff
ta: பணியாளர்களால் அனுமதிக்கப்பட்டது

en: apr
ta: ஏப்

en: aug
ta: ஆக

en: change message
ta: செய்தியை மாற்று

en: codename
ta: குறிமுறை பெயர்

en: comment
ta: குறிப்பு

en: comments
ta: குறிப்பு

en: content
ta: பொருளடக்கம்

en: content type
ta: பொருளடக்க வகை

en: content types
ta: பொருளடக்க வகைகள்

en: date joined
ta: சேர்ந்த தேதி

en: date/time submitted
ta: தேதிநேரம் சமர்ப்பிக்கப்பட்டுள்ளது

en: day
ta: நாள்

en: dec
ta: டிச

en: deletion date
ta: நீக்கப்பட்ட தேதி

en: display name
ta: காட்டும்  பெயர்

en: domain name
ta: களப் பெயர்

en: e-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: enable comments
ta: விமர்சனங்களை செயலாக்கு

en: expire date
ta: காலாவதியாகும் தேதி

en: feb
ta: பிப்

en: first name
ta: முதல் பெயர்

en: flag date
ta: குறியின் தேதி

en: flat page
ta: எளிய பக்கம்

en: flat pages
ta: எளிய பக்கங்கள்

en: for your user account at %(site_name)s
ta: %(site_name)s -இல் உள்ள உங்களது பயனாளர் கணக்கு

en: free comment
ta: சுதந்தரமான குறிப்பு

en: free comments
ta: சுதந்தரமான குறிப்பு

en: group
ta: குழு

en: groups
ta: குழுக்கள்

en: headline
ta: தலையங்கம்

en: hour
ta: மணி

en: ip address
ta: ip விலாசம்

en: is public
ta: பொதுவானது

en: is removed
ta: நீக்கபட்டது

en: is valid rating
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட தரவரிசை

en: jan
ta: ஜன

en: jul
ta: ஜூலை

en: jun
ta: ஜூன்

en: karma score
ta: கர்மா மதிப்பீடு

en: karma scores
ta: கர்மா மதிப்பீடு

en: last login
ta: கடைசி உள்நுழைவு

en: last name
ta: கடைசி பெயர்

en: log entries
ta: புகுபதிவு உள்ளீடு

en: log entry
ta: புகுபதிவு உள்ளீடு

en: mar
ta: மார்

en: may
ta: மே

en: message
ta: செய்தி

en: minute
ta: நிமிடம்

en: moderator deletion
ta: மட்டொறுத்தால் நீக்கப்பட்டது

en: moderator deletions
ta: மட்டொறுத்தால் நீக்கப்பட்டது

en: month
ta: மாதம்

en: name
ta: பெயர்

en: nov
ta: நவ

en: object ID
ta: அடையாளம்

en: object id
ta: பொருள் அடையாளம்

en: object repr
ta: பொருள் உருவகித்தம்

en: oct
ta: அக்

en: password
ta: கடவுச்சொல்

en: permission
ta: அனுமதி

en: permissions
ta: அனுமதிகள்

en: person's name
ta: நபரின் பெயர்

en: rating #1
ta: #1 தரவரிசை

en: rating #2
ta: #2 தரவரிசை

en: rating #3
ta: #3 தரவரிசை

en: rating #4
ta: #4 தரவரிசை

en: rating #5
ta: #5 தரவரிசை

en: rating #6
ta: #6 தரவரிசை

en: rating #7
ta: #7 தரவரிசை

en: rating #8
ta: #8 தரவரிசை

en: redirect
ta: திரும்ப அனுப்பு

en: redirect from
ta: லிருந்து திசைமாற்று

en: redirect to
ta: திரும்ப அனுப்பு

en: redirects
ta: திரும்ப அனுப்புகிறது.

en: registration required
ta: முன்பதிவு தேவை

en: score
ta: மதிப்பீடு

en: score date
ta: மதிப்பீடு தேதி

en: sep
ta: செப்

en: session
ta: அமர்வு

en: session data
ta: அமர்வு தகவல்

en: session key
ta: அமர்வு குறியீ

en: sessions
ta: அமர்வுகள்

en: site
ta: வலைத்தளம்

en: sites
ta: வலைத்தளங்கள்

en: staff status
ta: பணியாளர் நிலை

en: superuser status
ta: மேலாளர் இருப்பு நிலை

en: template name
ta: வார்ப்புரு பெயர்

en: title
ta: தலைப்பு

en: user
ta: பயனர்

en: user flag
ta: பயனாளர் குறி

en: user flags
ta: பயனாளர் குறிகள்

en: user permissions
ta: பயனர் அனுமதிகள்

en: username
ta: பயனர் பெயர்

en: users
ta: பயனர்கள்

en: week
ta: வாரம்

en: year
ta: வருடம்

en: yes,no,maybe
ta: ஆம், இல்லை, இருக்கலாம்
