django - en to te translation catalogue (349 entries)

en: %(name)s
te: %(name)లు

en: %(object)s with this %(type)s already exists for the given %(field)s.
te: %(field)ల లో %(object)తో  %(type)  ఉన్నాయి

en: %(optname)s with this %(fieldname)s already exists.
te: %(optname)లు తో %(fieldname) ముందే ఉన్నాయి .

en: %(score)d rating by %(user)s
te: %(user) రేటింగ్

en: <h3>By %s:</h3>
    <ul>
te: <h3> %s తో:</h3>
    <ul>

en: A valid URL is required.
te: సరైన  URL కావాలి

en: Action
te: పని

en: Add
te: జత చేయి

en: Add %(name)s
te: %(name)లు జత చేయు

en: Add %s
te: %s ని జత చేయండి

en: Add user
te: యూజర్ ని జత చేయండి

en: Added %s.
te: %s కలపబడ్డడి

en: All
te: అన్నీ

en: All dates
te: అన్నీ  రోజులు

en: Anonymous users cannot vote
te: అపరిచిత  యూజర్లు వోటు వేయలేరు

en: Any date
te: ఏ రోజైన

en: App %r not found
te: %rఎప్ప్ దొరకలేడు

en: April
te: ఎప్రిల్

en: Arabic
te: ఆరబిక్

en: Are you sure?
te: మీరు కచ్చితంగా ఉన్నారా?

en: Argentinean Spanish
te: అర్జంటీనా స్పానిష్

en: Aug.
te: ఆగ్

en: August
te: ఆగష్టు

en: Bengali
te: బెంగాలి

en: Brazilian
te: బ్రజీలియన్

en: Change
te: మార్చు

en: Change %s
te: %s ని మార్చంది

en: Change history: %s
te: మార్చబడిన పురాణము

en: Change my password
te: నా పాస్ వర్డ్ మార్చండి

en: Change password
te: పాస్ వర్డ్ మార్చుకోండి

en: Change:
te: మార్చు

en: Changed %s.
te:  %s మార్చబడిండి

en: Check this box if the comment is inappropriate. A "This comment has been removed" message will be displayed instead.
te:  ఈ వ్యాఖ్యానము సరిగ్గా లేదని తోచినచో ఈ  డబ్బా ని చెక్ చేయండి

en: Comma-separated integers
te: కామా  తో విడడీసిన  సంఖ్య

en: Comment:
te: వ్యాఖ్యానము

en: Confirm password:
te: పాస్ వర్డ్ పక్కా చేయండి

en: Content object
te: వస్తువు లోనిది

en: Could not retrieve anything from %s.
te: %s నించి  ఏమి  రాబట్టలేము

en: Currently:
te: ఇప్పుడు

en: Czech
te: క్జెఖ్

en: Danish
te: డానిశ్

en: Database error
te: డాటాబేస్ ఎర్రర్

en: Date (with time)
te: తేది (సమయం తో)

en: Date (without time)
te: తేది (సమయం లేకుండా)

en: Date/time
te: తేది/వేళ

en: Date:
te: తారీఖు

en: Dec.
te: డిస్

en: December
te: డిసెంబర్

en: Delete
te: తీసివేయి

en: Deleted %s.
te: %s తీసివేయబడ్డడి

en: Django administration
te: డ్జాంగొ నిర్వాహన

en: Django site admin
te: డ్జాంగొ యొక్క నిర్వాహనదారులు

en: Duplicate values are not allowed.
te: నకలీ విలువలు ఇక్కడ అనుమతించబడవు

en: Dutch
te: డట్చ్

en: E-mail address
te: ఈ మెయిల్  అడ్రస్

en: E-mail address:
te: ఈ మెయిల్ అడ్రస్

en: Edit this object (current window)
te: వస్తువు ని మార్చండి (ప్రస్తుత విండొ)

en: Edit this object (new window)
te: వస్తువు ని మార్చండి(కొత్త విండొ)

en: Empty values are not allowed here.
te: ఇక్కడ కాళీ విలువలు అనుమతించబడవు

en: English
te: ఆంగ్లము

en: Ensure your text is less than %s character. | Ensure your text is less than %s characters.
te[0]: మీరు  ఇచ్చిన టెక్స్ట %s ఆక్షరము కన్న తక్కువ ఉందాలి
te[1]: మీరు  ఇచ్చిన టెక్స్ట %s ఆక్షరములు కన్న తక్కువ ఉందాలి

en: Enter a positive number.
te: ఒక    ధన సంఖ్య ఇవ్వండి

en: Enter a valid U.S. state abbreviation.
te: దయచేసి  సరైన అగ్ర రాజ్య  సంక్షేపము చేసిన  రాష్ట్రము పేరు ఇవ్వండి

en: Enter a valid e-mail address.
te: సరైన ఈ మెయిల్  అడ్రస్ ఇవ్వండి

en: Enter a valid filename.
te: దయచేసి సరైన దస్త్రం పేరు ఇవ్వండి.

en: Enter a whole number between -32,768 and 32,767.
te:  -32,768 ఇంకా  32,767 మధ్యలో  ఒక    ఆంకె ఇవ్వండి

en: Enter a whole number between 0 and 32,767.
te: 0 ఇంకా  32,767 మధ్యలో  ఒక    పూర్ ఇవ్వండి

en: Enter a whole number.
te: పూర్ణ సంఖ్య ఇవ్వండి

en: Enter only digits separated by commas.
te: కామాల తో అంకెలు విడడీసి ఇవ్వండి

en: Enter the same password as above, for verification.
te: ఇందాక పాస్ వర్డ్ మళ్ళీ ఇవ్వండి పరిశీలన కోసము

en: Enter valid e-mail addresses separated by commas.
te: కామాల తో విడతీసి  సరైన ఈ మెయిల్  అడ్రస్ ఇవ్వండి

en: Example: 'flatpages/contact_page.html'. If this isn't provided, the system will use 'flatpages/default.html'.
te: Example: 'flatpages/contact_page.html'.ఇది ఇవ్వకపోతే సిస్టం  'flatpages/default.html' ని వాడుకుంటడి

en: Feb.
te: ఫిబ్

en: February
te: ఫిబ్రవరి

en: Feel free to change this password by going to this page:
te: నిస్సందేహము గా ఈ పేజి క్ కి వెళ్ళి పాస్ వర్డ్  మార్చుకోండి

en: Fields on %s objects
te: %s వస్తువులలో ఫీల్డ్స్

en: File path
te: ఫైల్   పాత్

en: Finnish
te: ఫీన్నిష్

en: Flag by %r
te: %r యొక్క ఫ్లాగ్

en: Forgotten your password?
te: పాస్ వర్డ్ మర్చిపోయారా?

en: Forgotten your password? Enter your e-mail address below, and we'll reset your password and e-mail the new one to you.
te: పాస్ వర్డ్ మర్చిపోయారా? మీ ఈ మెయిల్ అడ్రస్ ఇవ్వండి , మీ  పాస్ వర్డ్ రీసెట్ చేసి మీకు  కొత్తది ఈ మెయిల్ చేస్తాము

en: French
te: ఫ్రెంచ్

en: Friday
te: శుక్రవారము

en: Galician
te: గలిసియన్

en: German
te: జెర్మన్

en: Go
te: వెళ్లు

en: Greek
te: గ్రీక్

en: Groups
te: గుంపులు

en: Have you <a href="/password_reset/">forgotten your password</a>?
te: మీరు<a href="/password_reset/">పాస్ వర్డ మర్చిపోయారా?

en: Hebrew
te: హెబ్రివ్

en: History
te: పురాణము

en: Hold down "Control", or "Command" on a Mac, to select more than one.
te: "Control" కాని  "Command" మాక్ లో  నొక్కి ఉంచండి  , ఒకటి కన్న ఎక్కువ ఎన్నుకోవటానికి

en: Home
te: ఇల్లు

en: Hungarian
te: హంగారియన్

en: IP address
te: ఐపి అడ్రస్

en: Icelandic
te: ఐస్ లాండిక్

en: If this is checked, only logged-in users will be able to view the page.
te: ఇది చెక్ చేసి ఉంటే కేవలం లాగ్గడ్ ఇన్ యూజర్లు పేజి చూడలేస్తారు

en: Important dates
te: ముఖ్యమైన తారీఖులు

en: Integer
te: అంకె

en: Invalid comment ID
te: సరికాని  వ్యాఖ్యానము ఐడి

en: Invalid date: %s.
te: సరికాని తారీఖు

en: Italian
te: ఇటాలియవ్

en: Jan.
te: జాన్

en: January
te: జాన్వరి

en: Japanese
te: జపనీస్

en: July
te: జులై

en: June
te: జూను

en: Line breaks are not allowed here.
te: లైన్  బ్రేక్స్  కి ఇక్కడ  ఆనుమతి లేదు

en: Log in
te: లాగ్ ఇన్

en: Log in again
te: మళ్ళీ లాగ్ ఇన్ అవ్వండి

en: Log out
te: లాగ్ ఔట్

en: Logged out
te: లాగ్గడ్ ఔట్

en: Looks like your browser isn't configured to accept cookies. Please enable cookies, reload this page, and try again.
te: మీ  బ్రౌజర్ పై కుకీస్ అంగీకరించేటట్లు చేయలేదు . దయ చేసి  కుకీస్ ఎనేబల్ చేసి ,మళ్ళీ ట్రై చేయండి

en: March
te: మార్చి

en: May
te: మే

en: Model %r not found in app %r
te: %r ఎప్ప్  లో %r మొడల్ దొరకలేడు

en: Models available in the %(name)s application.
te: మొడల్ లు %(name)లో  దొరికే అప్ప్లికేషన్

en: Moderator deletion by %r
te: మొదరేటర్ తీసివేసిన %r

en: Monday
te: సోమవారము

en: My Actions
te: నా పనులు

en: New password:
te: కొత్త పాస్ వర్డ్

en: No
te: కాదు

en: No fields changed.
te: ఫీల్డ్స్  ఏమి మార్చబడలేదు

en: No voting for yourself
te: మీకు వోటు హక్కు లేదు

en: Non-numeric characters aren't allowed here.
te: అంకెలు కాని చిహ్నాలు అనుమతించబడవు

en: None available
te: ఏమి  దొరకలేదు

en: Norwegian
te: నార్వీజియన్

en: Nov.
te: నవ్

en: November
te: నవంబర్

en: Oct.
te: అక్ట్

en: October
te: అక్టోబర్

en: Old password:
te: పాత  పాస్ వర్డ్

en: One or more %(fieldname)s in %(name)s:
te: ఒకటి కాని ,అంత కన్నఎక్కువ   %(name)లు లో  %(fieldname)లు

en: One or more %(fieldname)s in %(name)s: %(obj)s
te: ఒకటి కాని ,అంత కన్నఎక్కువ  %(name)లు లో  %(fieldname)లు : %(obj)లు

en: One or more of the required fields wasn't submitted
te: ఒకటి కాని ,అంత కన్నఎక్కువ ఫీల్డస్  సమర్పించలేదు

en: Only POSTs are allowed
te: ఇక్కడ సమర్పణలు మాత్రమే అంగీకరిస్తాము

en: Only alphabetical characters are allowed here.
te: అక్షరాలు  అయిన చిహ్నాలు మాత్రమే  అనుమతించబడతాయి

en: Optional
te: మీ ఇష్టం

en: Page not found
te: పేజి  దొరకలేదు

en: Password
te: పాస్ వర్డ్

en: Password (again)
te: పాస్ వర్డ్ (మళ్ళీ)

en: Password change
te: పాస్ వర్డ్ మార్పు

en: Password change successful
te: పాస్ వర్డ్ మార్పు జయప్రదమైండి

en: Password reset
te: పాస్ వర్డ్ రీసెట్

en: Password reset successful
te: పాస్ వర్డ్ రీసెట్  జయప్రదమైండి

en: Password:
te: పాస్ వర్డ్

en: Past 7 days
te: గత  7 రోజుల గా

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Personal info
te: పర్సనల్ సమాచారం

en: Phone number
te: ఫోన్ నంబరు

en: Please correct the error below. | Please correct the errors below.
te[0]: క్రింద ఉన్న తప్పు  సరిదిద్దుకోండి
te[1]: క్రింద ఉన్న తప్పులు  సరిదిద్దుకోండి

en: Please enter a correct username and password. Note that both fields are case-sensitive.
te: దయచేసి సరైన  యూజర్ పేరు పాస్ వర్డ్ ఇవ్వండి

en: Please enter a valid %s.
te: దయచేసి సరైన %sఇవ్వండి.

en: Please enter a valid IP address.
te: దయచేసి సరైన ఐపి అడ్రస్ ఇవ్వండి

en: Please enter both fields or leave them both empty.
te: దయచేసి రెండు ఫీల్డ్లలు ఇవ్వండి  లేకపోతే రెండు కాళీ గా వదిలేయండి

en: Please enter something for at least one field.
te: దయచేసి ఏదో  ఒకటి  ఏదో ఒక ఫీల్డ్ కి ఇవ్వండి

en: Please enter valid %(self)s IDs. The value %(value)r is invalid. | Please enter valid %(self)s IDs. The values %(value)r are invalid.
te[0]: దయచేసి సరైన  %(self)s ఐడిలు ఇవ్వండి.

en: Please enter your old password, for security's sake, and then enter your new password twice so we can verify you typed it in correctly.
te: దయచేసి  రక్షన కోసము, మీ పాత  పాస్ వర్డ్  ఇవ్వండి  ,  కొత్త పాస్ వర్డ్  రెండు సార్లు ఇవ్వండి , ఎం దుకంటే మీరు తప్పు ఇస్తే  సరిచేయటానికి

en: Please log in again, because your session has expired. Don't worry: Your submission has been saved.
te: దయచేసి మళ్ళీ  లాగ్ ఇన్ అవ్వండి ఎందుకంటే మీ సేస్సన్  ముగిసింది . బాధపడకండి మీ సమర్పన దాచిపెట్టాము

en: Post a photo
te: ఫొటొ  పెట్టండి

en: Preview comment
te: వ్యాఖ్యానము ని ప్రివ్యీవ్ చేయండి

en: Ratings
te: రేటింగులు

en: Recent Actions
te: ఈ మధ్య చేసిన పనులు

en: Relation to parent model
te: పేరంట్ మొడల్ యొక్క రిలేషన్

en: Required
te: అవసరము

en: Reset my password
te: నా పాస్ వర్డ్ రీసెట్ చేయండి

en: Romanian
te: రొమానియన్

en: Russian
te: రస్సెన్

en: Saturday
te: శనివారము

en: Save
te: దాచు

en: Save and add another
te: దాచి కొత్త దానిని కలపండి

en: Save and continue editing
te: దాచి  మార్చుటా ఉందండి

en: Save as new
te: కొత్త దాని లా దాచు

en: Select %s
te: %s ని ఎన్నుకోండి

en: Select %s to change
te: %s ని మార్చటానికి  ఎన్నుకోండి

en: Select a valid choice; '%(data)s' is not in %(choices)s.
te: సరైనది ఎంచుకోండి;  %(choices) ల లో  '%(data)s' లేవు

en: Separate multiple IDs with commas.
te: గుంపు    గా ఉన్న ఐడిల ను కామా తో విడడీయంది

en: Sept.
te: సెప్

en: September
te: సెప్టెంబర్

en: Serbian
te: సెర్బియన్

en: Server Error <em>(500)</em>
te: సర్వర్ తప్పు <em>(500)</em>

en: Server error
te: సర్వర్ తప్పు

en: Server error (500)
te: సర్వర్ తప్పు (500)

en: Show all
te: అన్నీ చూడండి

en: Show object ID
te: వస్తువు ఇడి చూడండి

en: Simplified Chinese
te: వాడుక చైనీస్

en: Site administration
te: సైట్ నిర్వాహన

en: Slovak
te: స్లొవాక్

en: Slovenian
te: స్లొవానియన్

en: Somebody tampered with the comment form (security violation)
te: ఎవరో వ్యాఖ్యానము ఫార్మ్ ని గెలికారు (భద్రత కి భంగం)

en: Spanish
te: స్పానిష్

en: Sunday
te: ఆదివారము

en: Swedish
te: స్వీడిష్

en: Tamil
te: తమిళ్

en: Text
te: టెక్స్ట

en: Thanks for using our site!
te: మా సైట్  వాడినందుకు ధన్యవాదములు!

en: The %(name)s "%(obj)s" was added successfully.
te: %(name)s "%(obj)s"జయప్రదంగా కలపబడ్డడి

en: The %(name)s "%(obj)s" was added successfully. You may edit it again below.
te: %(name)s "%(obj)s" జయప్రదంగా కలపబడ్డడి  .మీరు  మళ్ళీ దీనినీ  క్రింద మార్చవచ్చు

en: The %(name)s "%(obj)s" was changed successfully.
te: %(name)s "%(obj)s" జయప్రదంగా మార్చబడిండి

en: The %(name)s "%(obj)s" was deleted successfully.
te: %(name)లు "%(obj)s"జయప్రదంగా తీసివేయబడ్డడి

en: The %(verbose_name)s was created successfully.
te: %(verbose_name)లు జయప్రదంగా తయారయింది

en: The %(verbose_name)s was deleted.
te: %(verbose_name)లు తీసివేయబడినది

en: The %(verbose_name)s was updated successfully.
te: %(verbose_name)లు జయప్రదంగా  @@

en: The comment form didn't provide either 'preview' or 'post'
te: వ్యాఖ్యానము ఫార్మ్ లో 'ప్రివ్యీవ్'  కాని 'పోస్ట్'  ఇవ్వలేదు

en: The comment form had an invalid 'target' parameter -- the object ID was invalid
te: వ్యాఖ్యానము ఫార్మ్ లో  చెల్లని  'టార్గెట్ ' పారామీటర్ , ఆ వస్తువు ఐడి చెల్లదు

en: The format for this field is wrong.
te: ఈ ఫీల్డ్  ఫోర్మాట్ తప్పు

en: The submitted file is empty.
te: మీరు సమర్పించిన  ఫైల్ కాళీగా ఉంది

en: There's been an error. It's been reported to the site administrators via e-mail and should be fixed shortly. Thanks for your patience.
te: తప్పు  జరిగిండి .  దానిని  నిర్వాహనాధికారులు కి ఈ మెయిల్  చేయబడ్డడి,మీ ఓపిక కి ధన్యవాదములు

en: This comment was flagged by %(user)s:
    
    %(text)s
te: %(user)s చేత చేయబడ్డ  వ్యాఖ్యానములు
    %(text)లు

en: This comment was posted by a sketchy user:
    
    %(text)s
te: ఈ  వ్యాఖ్యానము స్కెచి  యూజర్ చేసాడు  :
    
    %(text)s

en: This comment was posted by a user who has posted fewer than %(count)s comment:
    
    %(text)s | This comment was posted by a user who has posted fewer than %(count)s comments:
    
    %(text)s
te[0]: ఈ  వ్యాఖ్యానము చేసిన యూజర్  %(count)లు కన్న తక్కువ  సమర్పించాడు  వ్యాఖ్యానము:
    
    %(text)s
te[1]: ఈ  వ్యాఖ్యానము చేసిన యూజర్  %(count)లు కన్న తక్కువ  సమర్పించాడువ్యాఖ్యానములు:
    
    %(text)s

en: This field cannot be null.
te: ఈ ఫీల్డ్ కాళీగా ఉందకూడడు

en: This field is invalid.
te: ఈ ఫీల్డ్ సరి కానిది

en: This field is required.
te: ఈ ఫీల్డ్ అవసరము

en: This field must be given if %(field)s is %(value)s
te: %(field)s %(value)s ఐతే ఈ ఫీల్డ్  ఇవ్వాలి

en: This field must be given if %(field)s is not %(value)s
te: %(field)s %(value)s అవ్వకపోతే ఈ ఫీల్డ్  ఇవ్వాలి

en: This field must match the '%s' field.
te: ఈ ఫీల్డ్  '%s' ఫీల్డ్ కి సరి తూగాలి

en: This month
te: ఈ నెల

en: This rating is required because you've entered at least one other rating.
te: ఈ రేటింగ్ అవసరం  ఎం దుకంటే మీరు ఒక్కసారైన రేటింగ్ ఇచ్చారు

en: This value can't be comprised solely of digits.
te: ఈ విలువ లో ఉట్టి మాత్రమే ఉందకూడడు

en: This value must be an integer.
te: ఈ  విలువ  లో  ఉందాలి

en: This value must be either True or False.
te: ఈ  విలువ  తప్పైన ఒప్పైన  ఉందాలి

en: This value must contain only letters, numbers and underscores.
te: ఈ విలువ   లో అక్షరాలు, అంకెలు ఇంకా అండర్ స్కోర్లు ఉందాలి

en: This value must contain only letters, numbers, underscores or hyphens.
te: ఈ విలువ   లో అక్షరాలు, అంకెలు , అండర్ స్కోర్లు  లేక హైఫన్లు  ఉందాలి

en: This value must contain only letters, numbers, underscores, dashes or slashes.
te: ఈ విలువ   లో అక్షరాలు, అంకెలు , అండర్ స్కోర్లు ,డాష్ లు లేక స్లాష్ లు ఉందాలి

en: This year
te: ఈ  సంవత్సరము

en: Thursday
te: గురువారము

en: Time
te: వేళ

en: Time:
te: వేళ:

en: Today
te: ఈ రోజు

en: Traditional Chinese
te: గ్రాంధిక  చైనీస్

en: Tuesday
te: మంగళవారము

en: Turkish
te: టర్కిశ్

en: U.S. state (two uppercase letters)
te: అమెరికా రాజ్యము

en: Ukrainian
te: యుక్రానియన్

en: Unknown
te: తెలియనది

en: User
te: యూజర్

en: Username
te: యూజర్ పేరు

en: Username:
te: యూజర్ పేరు

en: Usernames cannot contain the '@' character.
te: యూజర్ పేరు లో  '@' అక్షరము ఉందకూడడు

en: Valid HTML is required. Specific errors are:
    %s
te: సరైన  HTML ఇవ్వండి .ప్రత్యేకమైన తప్పులు :
    %s

en: View on site
te: సైట్ లో చూడండి

en: We're sorry, but the requested page could not be found.
te: క్షమించండి మీరు కోరిన పేజి దొరకలేడు

en: We've e-mailed a new password to the e-mail address you submitted. You should be receiving it shortly.
te: మీరు ఇచ్చిన ఈ మెయిల్ అడ్రస్  కి  కొత్త  పాస్ వర్డ్ ఈ మెయిల్ చేసాము.మీరు తొందర లో దానిని అందుకుంటారు .

en: Wednesday
te: బుధవారము

en: Welcome,
te: సుస్వాగతం

en: Welsh
te: వెల్శ్

en: XML text
te: ఎక్స్  ఎమ్   ఎల్

en: Year must be 1900 or later.
te: సంవత్సరము 1900 లేక దాని తరువాత అయ్యి ఉందాలి

en: Yes
te: అవును

en: Yes, I'm sure
te: అవును

en: You don't have permission to edit anything.
te: మీకు ఏది మార్చటానికి అధికారము లేదు

en: You may add another %s below.
te: మీరు ఇంకొక   %s ని  క్రింద జత చేయొచ్చు

en: You may edit it again below.
te: మీరు  మళ్ళీ దీనినీ  క్రింద మార్చవచ్చు

en: You're receiving this e-mail because you requested a password reset
te: మీరు ఈ ఈ మెయిల్ అందుకున్నారు,   ఎందుకంటే పాస్ వర్డ్ రీసెట్ కోసము కోరారు

en: Your e-mail address is not your username. Try '%s' instead.
te: మీ ఈ మెయిల్ అడ్రస్   మీ యూజర్ పేరు కాదు . '%s' ఇచ్చి చూడండి

en: Your name:
te: మీ పేరు

en: Your new password is: %(new_password)s
te: మీ  కొత్త పాస్ వర్డ్ : %(new_password)s

en: Your password was changed.
te: మీ    పాస్ వర్డ్  మార్చబడిండి

en: Your username, in case you've forgotten:
te: మీ యూజర్ పేరు, ఒక వేళ మర్చిపోయి ఉంటే

en: action flag
te: పని ఫ్లాగ్

en: action time
te: పని సమయము

en: active
te: చురుకు గా

en: all %s
te: ఆన్నీ  %s

en: and
te: ఇంకా

en: approved by staff
te:  అధికారుల చేత ఆమోదించబడినది

en: apr
te: ఎప్ర్

en: aug
te: ఆగ్

en: change message
te: సందేశము ని మార్చంది

en: comment
te: వ్యాఖ్యానము

en: comments
te: వ్యాఖ్యానములు

en: date joined
te: చేరిన తారీఖు

en: date/time submitted
te: తేది /వేళ సమర్పించినది

en: day | days
te[0]: రోజు
te[1]: రోజులు

en: dec
te: డిస్

en: deletion date
te: తీసివేసిన  తారీఖు

en: display name
te: కనిపిచ్చే పేరు

en: e-mail address
te: ఈ మెయిల్  అడ్రస్

en: feb
te: ఫిబ్

en: filter:
te: ఫిల్టర్

en: first name
te: పేరు

en: flag date
te: ఫ్లాగ్ తేది

en: free comment
te: నిరాటంకమైన వ్యాఖ్యానము

en: free comments
te: నిరాటంకము గావ్యాఖ్యానములు

en: group
te: గుంపు

en: groups
te: గుంపులు

en: headline
te: ముఖ్య అంశం

en: hour | hours
te[0]: గంటలు
te[1]: గంట

en: ip address
te: ఐపి అడ్రస్

en: is public
te: బహిరంగమయినది

en: is removed
te: తీసివేయబడినది

en: is valid rating
te: సరైన  రేటింగ్

en: jan
te: జాన్

en: jul
te: జుల్

en: jun
te: జూన్

en: karma score
te: కర్మ  స్కొర్

en: karma scores
te: కర్మ  స్కొరులు

en: last login
te: గత లాగిన్

en: last name
te: ఇంటి పేరు

en: log entries
te: లాగ్ ఎంట్రీలు

en: log entry
te: లాగ్ ఎంట్రీ

en: mar
te: మార్

en: may
te: మే

en: message
te: సమాచారం

en: minute | minutes
te[0]: నిముషం
te[1]: నిముషాలు

en: model:
te: మొడల్:

en: moderator deletion
te: మొదరేటర్  చేత తీసివేయబడినది

en: moderator deletions
te: మొదరేటర్  చేత తీసివేయబడినవి

en: month | months
te[0]: నెల
te[1]: నెలలు

en: name
te: పేరు

en: nov
te: నవ్

en: object ID
te: వస్తువు ఐడి

en: object id
te: వస్తువు

en: object repr
te: వస్తువు

en: oct
te: అక్ట్

en: password
te: పాస్ వర్డ్

en: permission
te: అనుమతి

en: permissions
te: అనుమతులు

en: person's name
te: వ్యక్తి పేరు

en: python model class name
te: పైతాన్ మొడల్ క్లాస్  పేరు

en: rating #1
te: రేటింగ్ #1

en: rating #2
te: రేటింగ్ #2

en: rating #3
te: రేటింగ్ #3

en: rating #4
te: రేటింగ్ #4

en: rating #5
te: రేటింగ్ #5

en: rating #6
te: రేటింగ్ #6

en: rating #7
te: రేటింగ్ #7

en: rating #8
te: రేటింగ్ #8

en: registration required
te: నమొదు చేయటము అవసరం

en: related `%s.%s` objects
te: సంబంధించిన  `%s.%s` వస్తువులు

en: score
te: స్కొర్

en: score date
te: స్కొర్  తేది

en: sep
te: సెప్

en: site
te: సైట్

en: sites
te: సైట్లు

en: staff status
te: ఉద్యోగస్తుల  స్థితి

en: tag:
te: టాగ్

en: the related `%s.%s` object
te: సంబంధించిన `%s.%s` వస్తువు

en: title
te: పట్టము

en: user
te: యూజర్

en: user flag
te: యూజర్ ఫ్లాగ్

en: user flags
te: యూజర్ ఫ్లాగులు

en: user permissions
te: యూజర్  అనుమతులు

en: username
te: యూజర్ పేరు

en: users
te: యూజర్లు

en: view:
te: చూడు:

en: week | weeks
te[0]: వారం
te[1]: వారాలు

en: year | years
te[0]: సంవత్సరం
te[1]: సంవత్సరాలు

en: yes,no,maybe
te: అవును, కాదు , ఏమొ
